Sunan samfur | Daure sanda |
Ƙasar asali | China |
Kunshin | Marufi na Chery, marufi tsaka tsaki ko marufi na ku |
Garanti | shekara 1 |
MOQ | 10 sets |
Aikace-aikace | Kayan motar Chery |
Misalin oda | goyon baya |
tashar jiragen ruwa | Duk wani tashar jiragen ruwa na kasar Sin, wuhu ko shanghai ya fi kyau |
Ƙarfin wadata | 30000sets/watanni |
Ƙwallon ƙwallon da ya karye na sandar kunnen mota zai haifar da girgiza sitiyari, karkatar da birki da gazawar shugabanci. A lokuta masu tsanani, dabaran na iya fadowa nan take saboda faɗuwar haɗin ƙwallon ƙwallon, tare da mummunan sakamako. Ana bada shawara don maye gurbin shi a cikin lokaci. Shugaban ƙwallon sandar ja shine sandar ja tare da mahalli mai kai. Ana sanya shugaban ball na babban shaft ɗin a cikin gidan shugaban ƙwallon. Ƙwallon ƙwallon yana rataye tare da gefen ramin ramin gidan ƙwallon ƙwallon ta wurin kujerar ƙwallon ƙwallon a ƙarshen gaba. The allura abin nadi tsakanin ball head kujera da sitiya main shaft an saka a cikin tsagi na ciki rami surface na ball head kujera, wanda yana da halaye na rage lalacewa na ball shugaban da kuma inganta tensile ƙarfi na babban shaft. . Ƙananan jerin masu zuwa za su ba ku cikakken bayani game da ilimin haɗin gwiwa na tie sanda na mota. Idan kuna son ƙarin sani, ci gaba da kula da yanayin lantarki.
Alamun tsinkewar sandar ƙwallon haɗin gwiwa sun haɗa da yanayi masu zuwa
1. Idan haɗin ƙwallon ƙafa na gaban motar ya karye, alamun masu zuwa zasu bayyana
a. Hanyar da ba ta dace ba, ta dagule;
b. Motar ba ta da ƙarfi, tana karkatar hagu da dama;
c. Karɓar birki;
d. Rashin shugabanci.
2. Ƙwallon ƙwallon ƙwallon yana da faɗi da yawa kuma yana da sauƙin karya a ƙarƙashin tasirin tasiri. Gyara da wuri-wuri don guje wa haɗari.
3. Ƙwallon ƙwallon waje yana nufin haɗin ƙwallon sanda na hannu, sannan haɗin ƙwallon ciki yana nufin haɗin gwiwar tuƙi na jan sandar ƙwallon ƙafa. Ƙwallon ƙwallon waje da haɗin ƙwallon ciki ba a haɗa su tare, amma suna aiki tare. Shugaban ƙwallon sitiyari yana haɗe da ƙahon tumaki, sannan kuma an haɗa kan ƙwallon sandar hannu zuwa sandar daidaici.
4. Sauke haɗin ƙwallon ƙwallon sandar sitiyari zai haifar da karkatacciyar hanya, cin taya da girgiza sitiyarin. A lokuta masu tsanani, haɗin ƙwallon ƙwallon na iya faɗuwa kuma ya sa ƙafafun ya faɗi nan take. Ana ba da shawarar maye gurbin shi a cikin lokaci don guje wa haɗarin haɗari masu haɗari